PDA

View Full Version : Thành Viền Miền Trung Xin Ra Mắt Cả Nhà

DOMINO
22/02/12, 10:44 PM
Được Tin Nhóm Lang Thang thành Lập Lang thang Group và được Bác Haimien giới thiệu , liền ghi tên vào .
Lời đầu tiên cho em xin gữi đến tấc cả ACE photolangthang.com thật nhiều sức khoẻ , để có những hình ảnh đẹp nhất .!!!! Chúc Lang thang Group càn ngày càn Vững Mạnh .
xin gioi thiệu với cả nhà , mình ở tận Miền Trung , ACE trong photolangthang có ghé ngan qua mình welcome !!!!!

quocnguyen
22/02/12, 10:52 PM
Tiếp theo Bác Domino ! Nhà Em xin chào Cả nhà ! Xin Gởi lời chào Thân ái từ miền Trung đến tất cả ACE trên mọi nẻo đường Tổ quốc có chung niềm đam mê Nhiếp ảnh ạ . Chúc cho ACE photolangthang.com có thật nhiều thành công trong nhiếp ảnh và trong cuộc sống !

louisnguyen
22/02/12, 11:01 PM
Welcome hai anh DOMINO & quocnguyen. Hy vọng với sự tham gia của hai anh photolangthang chúng ta có thêm nhiều ảnh đẹp, những người bạn, người anh chân tình từ Miền Trung yêu dấu.

Regards,

VINHSAIGON
22/02/12, 11:51 PM
Xin chào mừng hai bác DOMINO và QUOCNGUYEN ĐẾN VỚI PHOTOLANGTHANG.COM !
CHÚC HAI BÁC CÓ NHỮNG GIÂY PHÚT THƯ GIÃN CÙNG ACE LANG THANG GROUP

Haimien
23/02/12, 09:08 AM
Xin hân hoan chào mừng hai bác DOMINO và Quocnguyen gia nhập photolangthang.com
Với kinh nhiệm chinh chiến với các giải thưởng của hai bác. Tin rằng photolangthang.com sẽ ngày càng hào hứng hơn.

Giới thiệu thêm với các bác: DOMINO chính là NSNA Ngô Thanh Bình, người đã từng đọat nhiều giải thưởng nhiếp ảnh trong và ngòai nước.
Các bạn xem thêm nhe
[Only registered and activated users can see links]

taydoc_cdg
23/02/12, 11:23 AM
Xin hân hoan chào mừng hai bác DOMINO và Quocnguyen gia nhập photolangthang.com
Với kinh nhiệm chinh chiến với các giải thưởng của hai bác. Tin rằng photolangthang.com sẽ ngày càng hào hứng hơn.

Giới thiệu thêm với các bác: DOMINO chính là NSNA Ngô Thanh Bình, người đã từng đọat nhiều giải thưởng nhiếp ảnh trong và ngòai nước.
Các bạn xem thêm nhe
Chào mừng 2 pác tham gia vào photolangthang.com nhé

Rhinovn
23/02/12, 02:36 PM
Được Tin Nhóm Lang Thang thành Lập Lang thang Group và được Bác Haimien giới thiệu , liền ghi tên vào .
Lời đầu tiên cho em xin gữi đến tấc cả ACE photolangthang.com thật nhiều sức khoẻ , để có những hình ảnh đẹp nhất .!!!! Chúc Lang thang Group càn ngày càn Vững Mạnh .
xin gioi thiệu với cả nhà , mình ở tận Miền Trung , ACE trong photolangthang có ghé ngan qua mình welcome !!!!!

Tiếp theo Bác Domino ! Nhà Em xin chào Cả nhà ! Xin Gởi lời chào Thân ái từ miền Trung đến tất cả ACE trên mọi nẻo đường Tổ quốc có chung niềm đam mê Nhiếp ảnh ạ . Chúc cho ACE photolangthang.com có thật nhiều thành công trong nhiếp ảnh và trong cuộc sống !

Chào mừng các bác đến với nhà Lang Thang! Mong được học hỏi thêm nhiều điều hay từ các bác.

Francis
23/02/12, 03:33 PM
Xin chào mừng anh em Photolangthang miền Trung đến với diễn đàn ! Kính chúc anh em luôn vui khỏe và có nhiều sáng tác !

doreamon
23/02/12, 08:35 PM
em cung la nguoi mien Trung ^^

doreamon
23/02/12, 08:36 PM
chao anh , em cung la nguoi binh dinh , vui mung hon ho qua khi cung biet anh la nguoi BD ^^

DOMINO
29/02/12, 12:04 AM
Cho Mình kéo Topic này lên 1 chút nhé . Có ACE nào miền trung & tây nguyên không ... ????? vào đây ra mắt photolangthang nhé .
**** VŨ ĐIỆU DÂN CHÀI

VINHSAIGON
29/02/12, 12:06 AM
Quá đẹp bác ui ..LIKE

DOMINO
29/02/12, 12:10 AM
Quá đẹp bác ui ..LIKE

Tks bác Vinh nhiều ạ .
- VŨ ĐIỆU DÂN CHÀI 2

Trungphoto
29/02/12, 12:20 AM
Hình bác chụp sinh động và nghệ thuật lắm !

taydoc_cdg
29/02/12, 01:23 AM
Đẹp quá ước gì e làm con cá ở đó hihi bị bắt e cũng chịu

DOMINO
01/03/12, 12:05 PM
Em tiếp thêm tấm nữa ..
Ngư Phủ

DOMINO
02/03/12, 11:30 AM
- Sương Sớm Tràng Tiền (01)

louisnguyen
02/03/12, 11:31 AM
- Sương Sớm Tràng Tiền

Đẹp quá anh DOMINO, nếu chuyển thể sang B&W nó có tốt hơn không anh ^^

DOMINO
02/03/12, 11:46 AM
Tks louisnguyen mình đã làm B&w rồi , nhưng thấy không đẹp ... nên để vậy luôn

thêm Sương Sớm Tràng Tiền (02) nè

Haimien
02/03/12, 11:53 AM
- Sương Sớm Tràng Tiền

Quá đẹp luôn DOMINO ơi

Siu Quậy
02/03/12, 12:00 PM
Đẹp quá đệ tử :D

DOMINO
02/03/12, 12:04 PM
Cảm ơn Bác haimien và SP Siu quạy
- Sướng Sớm

louisnguyen
02/03/12, 12:31 PM
@DOMINO: Thanks anh. Nếu hình (01) có thêm chiếc chuyền giống hình (02) thì đẹp càng đẹp (trong tỉnh có động ^^)

DOMINO
02/03/12, 12:42 PM
@DOMINO: Thanks anh. Nếu hình (01) có thêm chiếc chuyền giống hình (02) thì đẹp càng đẹp (trong tỉnh có động ^^)

Tks góp ý , để mình thử xem ......

huuthangdalat
18/04/12, 10:07 AM
Cảm ơn Bác haimien và SP Siu quạy
- Sướng Sớm
hình đẹp quá bác chủ. nhìn mê quá

DOMINO
02/05/12, 12:47 AM
Lâu lăm rồi Topic này bị lẵng quên !!! thôi thì em kéo lên 1 chút . Bức ảnh này cũng mới chụp với bác Trần Văn Mỹ
Sương Sớm

Haimien
02/05/12, 08:17 AM
Trời! Đẹp như vầy mà anh Tranvanmy dám dấu ta ơi.
Đẹp quá Domino ơi.

Đạt Lê
02/05/12, 11:59 PM
Nói chung em nhìn hình của a xong là hết muốn post hình của mình luôn, haizzz

VINHSAIGON
03/05/12, 10:28 PM
Mấy tấm SƯƠNG của bác Domino nhìn SƯỚNG !!! :D

hqngoc
03/05/12, 11:02 PM
Lâu lăm rồi Topic này bị lẵng quên !!! thôi thì em kéo lên 1 chút . Bức ảnh này cũng mới chụp với bác Trần Văn Mỹ
Sương Sớm
Đẹp quá bác ơi :)

Francis
15/05/12, 06:01 PM
Mấy bữa rày, chiều nào Sài Gòn cũng mưa.....Chợt nhớ anh em Photolangthang miền Trung, chẳng biết dạo này ra sao ? Nếu em không lầm thì giờ này trời nắng chói chang. Anh em có sáng tác ở đâu không ?

DOMINO
15/05/12, 11:30 PM
Sai gòn mưa chịu khó vát máy đi chụp đi bác - Miền trung bây giờ nắng như đổ lửa , nhưng tụi mình cũng đi luôn ah , mùa này có nhiều thứ để chụp lắm bác ơi , xin giới thiệu cả nhà mấy ảnh Muối mới chụp ở Hòn Khói
- Đồi Muối

- Gánh Muối cuối ngày

louisnguyen
16/05/12, 10:33 AM
- Gánh Muối cuối ngày
[Only registered and activated users can see links][/QUOTE]

Tấm này đẹp quá DOMINO. TFS!