+ Trả lời bài viết
Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 1 2
Kết quả 16 tới 20 của 20

Chủ đề: Ký sự lang thang nơi xứ người…

Địa điểm
    SAIGON
    Thanks
    4,999

Em có một đề nghị nho nhỏ với bác Andy Nguyen : Thông qua sinh hoạt của nhóm NA bên ấy, bác có thể hãy giới thiệu trang Lang Thang của chung ta với các bạn NA bên ấy, photo Lang thang hoan nghênh mọi tham gia đóng góp hình ảnh của nhóm NA Bắc Mỹ ... Hy vọng chúng ta nối dài nhịp cầu trong sinh hoạt cộng đồng nhiếp ảnh ...
    Thân
    Gia tài : NIKON D70S + 18-55 VR + 55-200 VR
    Phone : 0993.062.067

2. Có 3 người cảm ơn VINHSAIGON cho bài viết này:

Thanks
    2,829

@NguyenJamy :

Mùa Thu ở các tiểu bang Đông Bắc,thì tuyệt vời ,khỏi nói rồi anh à. Ảnh mùa Thu thật nét,màu sắc Thu .TFS

4. Có 3 người cảm ơn andynguyen08 cho bài viết này:

Thanks
    2,829

@Anh Vinh : em sẽ giới thiệu nhóm LT ,nếu gặp đc ae Việt nào cho họ biết. Chứ nhóm mà em đang sinh hoạt là...người Mỹ khg hà.:) .Chịu thôi.

6. Có 2 người cảm ơn andynguyen08 cho bài viết này:

Thanks
    115

Trích Được post bởi VINHSAIGON Xem bài viết
    Em có một đề nghị nho nhỏ với bác Andy Nguyen : Thông qua sinh hoạt của nhóm NA bên ấy, bác có thể hãy giới thiệu trang Lang Thang của chung ta với các bạn NA bên ấy, photo Lang thang hoan nghênh mọi tham gia đóng góp hình ảnh của nhóm NA Bắc Mỹ ... Hy vọng chúng ta nối dài nhịp cầu trong sinh hoạt cộng đồng nhiếp ảnh ...
    Thân
    Hi

Rất hoan nghênh ý kiến " Nối vòng tay lớn " của Bác VinhSG . Bên này tôi cũng đang cố tìm thêm những người bạn Việt có cùng sở thích để tham gia Lang Thang với các Bác cho vui nhưng nói trước là không đễ tìm như các Bác bên nớ đâu.
    Hiện cũng đang níu kéo một anh bạn bên Tây ( Paris ) nhưng chưa biết kết quả ra sao nữa.

Thân

8. Có 4 người cảm ơn NguyenJamy cho bài viết này:

Thanks
    42

Rừng cao su nhơn trạch tháng 3 sắp tới ..................dù không đẹp bằng mua thu bên ấy nhưng chắc cũ không đến nổi nào
    1 mình ,1 máy chụp hình , 1 laptop , 1 usb 3g trên 1 hòn đảo ..........thế thôi

10. Có 2 người cảm ơn flamebee cho bài viết này:

+ Trả lời bài viết