+ Trả lời bài viết
Trang 1 của 2 1 2 CuốiCuối
Kết quả 1 tới 15 của 23

Chủ đề: Nhóm LANGTHANG tại Bắc Mỹ và Hải Ngoại

Thanks
    2,829

Mặc định Nhóm LANGTHANG tại Bắc Mỹ và Hải Ngoại

Nhận thấy các hoạt động sôi nổi gần đây của Website nhóm Lang Thang đã có những bước đi đáng kể trong một thời gian ngắn kỷ lục,với sự hoạt động không ngừng của ACE BQT cũng như các thành viên mới .

ACE đã đóng góp hình ảnh,bài vở ,sáng tác ..rất nhiều cho các tiết mục nhằm để xây dựng nhóm chúng ta có một sân chơi giao lưu,học hỏi ,vô vụ lợi, cho các ACE trong đó có em.

Hôm nay em xin mở topic này để qua đó giới thiệu danh sách ,hoạt động của các ACE ở nước ngoài (cư ngụ, làm việc ,hay du học) trong Nhóm LT chúng ta.

Các ACE nước ngoài vui lòng ghi danh giới thiệu sơ qua về mình cho mọi người trong Nhóm biết nhé. Cám ơn các ACE.

Những sinh hoạt của các ACE hải ngoại cũng đều có thể mở topic mới tại đây.

Danh sách thành viên Nhóm Lang Thang tại nước ngoài :

1- Andy Nguyễn (Houston,Texas , USA).
    2- NguyenJamy (Richmond,Virginia,USA)
    Chỉnh sửa lần cuối bởi andynguyen08; 02/02/12 at 03:05 PM.

2. Có 15 người cảm ơn andynguyen08 cho bài viết này:

Thanks
    9,531

andynguyen08: Trong nhóm lang thang cũng có một bác đang ở Mỹ đó là bác nguỵenjamy. Nhưng em cũng khg có nhiều thông tin về bác này, nếu hai bác liên lạc được với nhau thì hay quá!
    one world, one love, one heart...and lang thang

4. Có 6 người cảm ơn Rhinovn cho bài viết này:

Thanks
    115

Trích Được post bởi Rhinovn Xem bài viết
    andynguyen08: Trong nhóm lang thang cũng có một bác đang ở Mỹ đó là bác nguỵenjamy. Nhưng em cũng khg có nhiều thông tin về bác này, nếu hai bác liên lạc được với nhau thì hay quá!

Hi

Cám ơn Bác Rhinovn đã giới thiệu và cũng cám ơn Bác Andy có sáng kiến về topic này.
    Cách đây khá lâu tôi cũng đã được hân hạnh lang thang cùng với các Bác một thời gian, rồi thời cuộc đổi thay, dâu bể khôn lường những tưởng sẽ không còn dịp tiếp tục bụi đời lang thang theo chân các Bác, nhưng may thay có lẽ duyên số vẫn còn nên lại được tụ tập dưới mái lều này cùng các Bác để tiếp tục .....lang thang .

Mong rằng nếu có Bác nào đang đinh cư ở nước ngoài mà muốn lang thang thì ủng hộ topic này của Bác Andy nhé .
    Nếu có thể các bác xin kèm hình của mình đê ACE diện kiến .

1- Andy Nguyễn (Houston,TX , USA).

Hình này không phải tự sướng vì nhiều khi hình tự sướng nhìn không sướng bằng hình không ...tự sướng .

Thân

6. Có 9 người cảm ơn NguyenJamy cho bài viết này:

Thanks
    9,531

Nguyenjamy: Chào bạn hiền, bác làm em muốn làm chuyến lang thang New York quá...he he

8. Có 4 người cảm ơn Rhinovn cho bài viết này:

Thanks
    9,531

Trích Được post bởi NguyenJamy Xem bài viết
    Hi

Hình này không phải tự sướng vì nhiều khi hình tự sướng nhìn không sướng bằng hình không ...tự sướng .

Thân
    Vậy đây là hình "được sướng"!!

10. Có 2 người cảm ơn Rhinovn cho bài viết này:

Thanks
    2,829

[QUOTE=NguyenJamy;35278]Hi

"....Cám ơn Bác Rhinovn đã giới thiệu và cũng cám ơn Bác Andy có sáng kiến về topic này.
    Cách đây khá lâu tôi cũng đã được hân hạnh lang thang cùng với các Bác một thời gian, rồi thời cuộc đổi thay, dâu bể khôn lường những tưởng sẽ không còn dịp tiếp tục bụi đời lang thang theo chân các Bác, nhưng may thay có lẽ duyên số vẫn còn nên lại được tụ tập dưới mái lều này cùng các Bác để tiếp tục .....lang thang .

Mong rằng nếu có Bác nào đang đinh cư ở nước ngoài mà muốn lang thang thì ủng hộ topic này của Bác Andy nhé ."

Chào anh NguyenJamy, rất vui có anh thêm vào danh sách này.

Mình cũng đã cập nhật thêm ở topic ban đầu cho ACE dễ xem nhanh,mong cái list sẽ từ từ ...dài ra :).

Thật ra cuộc sống rất khó để mà nói "never never" :0. Có duyên sẽ gặp nhau và trái đất luôn tròn, nhất là thời buổi internet ngày nay. Chưa có dịp gặp các ACE ở VN ,thì nhất thời mình cũng gặp nhau trên Net vậy.

Trông anh cũng nét nghệ sĩ tính . Richmond,bang VA, là 1 tp hiền hoà,nhiều phong cảnh trữ tình,yên tĩnh, tới mùa HOa ANh Đào nở rộ rất đẹp, lại gần thủ đô Washington, NY....tạm thời có 2 AE nhóm Langthang mình 'cắm dùi " sinh hoạt ở mục này.
    Có gì vui buồn,sinh hoạt ảnh...anh cứ mở topic tại đây. Hy vọng từ từ sẽ có thêm ACE khác. Hình ảnh cá nhân thì em nghĩ hình như cũng có mục giới thiệu thành viên của toàn thể nhóm LT ở mục nào đó rồi, sao cũng được tuỳ ý anh. Mong có dịp em sẽ mời vài AE ở đây (Houston,TX) ghé lên chỗ anh, từ từ,làm 1 buổi off trên đó.

Chúc anh NguyenJamy một cuối tuần an lành.

12. Có 3 người cảm ơn andynguyen08 cho bài viết này:

Thanks
    9,011

Ôi giào!!! Bác NguyenJamy cũng phong độ như ngày nào he. Em chịu nhất mái tóc của bác đó.
    ----------------
    ...Hãy nhã nhặn với mọi người lúc bạn đang lên,
    vì bạn sẽ gặp họ lúc bạn đi xuống...

14. Có 5 người cảm ơn Haimien cho bài viết này:

Thanks
    2,829

Trích Được post bởi Rhinovn Xem bài viết
    Nguyenjamy: Chào bạn hiền, bác làm em muốn làm chuyến lang thang New York quá...he he
    Từ từ ,anh Rhino,có dịp ACE có điều kiện ..cứ việc qua đây off cho đã nha. Vùng bang Virgina và các bang bên cạnh...rất đẹp về mùa Thu đó....em bận quá nên cũng chưa có dịp mò lên đó, chụp ảnh thiên nhiên thì khỏi nói,đẹp lung linh mờ ảo luôn !

16. Có 5 người cảm ơn andynguyen08 cho bài viết này:

Thanks
    2,829

chào anh Haimien, mới post đã gặp anh. Cuối tuần vui nhiều anh nhé.

18. Có 3 người cảm ơn andynguyen08 cho bài viết này:

Thanks
    2,829

Trích Được post bởi Haimien Xem bài viết
    Ôi giào!!! Bác NguyenJamy cũng phong độ như ngày nào he. Em chịu nhất mái tóc của bác đó.
    nghệ sĩ tính quá !

20. Có 3 người cảm ơn andynguyen08 cho bài viết này:

Thanks
    9,011

Trích Được post bởi andynguyen08 Xem bài viết
    nghệ sĩ tính quá !
    Andy biết không. Thỉnh thoảng vẫn phải buồn khi nhìn lại mình: Tóc thì ngày càng thưa thớt mà móng ...(tay) thì ngày càng dài. Nên nhìn thấy anh NguyenJamy với mái tóc ngon lành như vậy sao mà không thèm đượcv he em. Khekhe
    ----------------

22. Có 4 người cảm ơn Haimien cho bài viết này:

Thanks
    2,829

Trích Được post bởi NguyenJamy Xem bài viết
    Hi

Cám ơn Bác Rhinovn đã giới thiệu và cũng cám ơn Bác Andy có sáng kiến về topic này.

Mong rằng nếu có Bác nào đang đinh cư ở nước ngoài mà muốn lang thang thì ủng hộ topic này của Bác Andy nhé .
    Nếu có thể các bác xin kèm hình của mình đê ACE diện kiến .

1- Andy Nguyễn (Houston,Texas , USA).
    tìm mãi mới có tấm này năm ngoái đi South Padre Island,dọc đường xa lộ,tắp vào nhờ bạn chụp.Em cũng up lên cho bác Jamy biết.

Thân

vậy AE mình biết mặt nhau nha.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi andynguyen08; 02/02/12 at 03:03 PM.

24. Có 4 người cảm ơn andynguyen08 cho bài viết này:

Thanks
    115

Hi Andy

Rất cám ơn sự nhiệt tình của Bác để ACE nước ngoài có dịp gặp nhau trên topic này . Hy vọng anh em mình mở hàng không đến nổi tệ .

Thân .

26. Có 5 người cảm ơn NguyenJamy cho bài viết này:

Thanks
    9,011

Chúc các bác "mua may bán đắc" vào dịp mở hàng đầu năm ạ
    ----------------

28. Có 4 người cảm ơn Haimien cho bài viết này:

Thanks
    115

Trích Được post bởi Haimien Xem bài viết
    Andy biết không. Thỉnh thoảng vẫn phải buồn khi nhìn lại mình: Tóc thì ngày càng thưa thớt mà móng ...(tay) thì ngày càng dài. Nên nhìn thấy anh NguyenJamy với mái tóc ngon lành như vậy sao mà không thèm đượcv he em. Khekhe
    Nhìn vậy chứ không ngon lắm đâu Bác Hai : phải xung phong lau nhà một năm " nhà tôi" mới chịu buông " tông đơ " đấy !!!
    Tóc Bác thưa chưa chắc Tình Bác thưa phải không Bác Hai.

30. Có 4 người cảm ơn NguyenJamy cho bài viết này:

+ Trả lời bài viết
Trang 1 của 2 1 2 CuốiCuối