+ Trả lời bài viết
Kết quả 1 tới 6 của 6

Chủ đề: V/v Đăng bài viết mới.

Thanks
    112

Mặc định V/v Đăng bài viết mới.

Gửi BQT!

Hiện tại em không thể viết bình luận hay gửi bài mới trong chuyên mục:

Kỹ thuật nhiếp ảnh:
    + Thiết bị
    + Kỹ thuật chụp ảnh

BQT xem qua giúp em, vì trong đây có phần tư vấn nhỏ cho newbie mới tập tành nhiếp ảnh. Nhưng em lại hok gửi thắc mắc lên được. Tks BQT!
    "Never Full & Never Fails"

2. Có 6 người cảm ơn phthuong cho bài viết này:

Thanks
    9,011

Trích Được post bởi phthuong Xem bài viết
    Gửi BQT!

Hiện tại em không thể viết bình luận hay gửi bài mới trong chuyên mục:

Kỹ thuật nhiếp ảnh:
    + Thiết bị
    + Kỹ thuật chụp ảnh

BQT xem qua giúp em, vì trong đây có phần tư vấn nhỏ cho newbie mới tập tành nhiếp ảnh. Nhưng em lại hok gửi thắc mắc lên được. Tks BQT!
    Ok rồi, em trai. Thanks em
    ----------------
    ...Hãy nhã nhặn với mọi người lúc bạn đang lên,
    vì bạn sẽ gặp họ lúc bạn đi xuống...

4. Có 3 người cảm ơn Haimien cho bài viết này:

Thanks
    356

Em xin có ý kiến là dạo này quá nhiều bài spam quảng cáo tạo totic mới và tiêu đề nó xuất hiện trên trang chủ nhìn rất phản cảm, theo em biết có nhiều trang web qui định 1 nick mới khi post đủ 5-10 bài viết mới được quyền tạo topic mới. Ban quản trị thử nghiên cứu cái này xem.

6. Có 3 người cảm ơn Bluewind cho bài viết này:

Thanks
    9,011

Trích Được post bởi Bluewind Xem bài viết
    Em xin có ý kiến là dạo này quá nhiều bài spam quảng cáo tạo totic mới và tiêu đề nó xuất hiện trên trang chủ nhìn rất phản cảm, theo em biết có nhiều trang web qui định 1 nick mới khi post đủ 5-10 bài viết mới được quyền tạo topic mới. Ban quản trị thử nghiên cứu cái này xem.
    Có lẻ phải vậy, để nghiên cứu thêm xem sao. Đúng là ngồi xóa cái bọn spam cũng mệt.
    ----------------
    ...Hãy nhã nhặn với mọi người lúc bạn đang lên,
    vì bạn sẽ gặp họ lúc bạn đi xuống...

8. Có 2 người cảm ơn Haimien cho bài viết này:

Thanks
    5

Trích Được post bởi Bluewind Xem bài viết
    Vậy Em chỉ đơn giản tạo nick mới, vào comment 5 bài viết là tạo được topic mới rồi.
    Chắc chắn diễn đàn sẽ còn phải chịu nhiều về spam trong thời gian tới. Nên Em đề nghị các thành viên cũng không nghĩ quá làm gì. Thành viên nào phát hiện thấy có spam mà BQT chưa kịp xử lý thì có thể báo lại để BQT và bộ phận kỹ thuật xử lý thôi. Lúc trước Em triển khai 1 diễn đàn phải thuê 1 thằng online liên tục chỉ chuyên theo dõi các bài viết, ban nick, xóa bài viết thôi đó

10. Có 4 người cảm ơn coffeemaster cho bài viết này:

Thanks
    356

Theo em biết là có chương trình để làm việc spam quảng cáo kiểu này, việc bắt buộc trên 5 bài viết có thể bác nói người ra vẫn spam rồi tạo topic nhưng nó hạn chế được những người dùng soft kiểu auto hoặc nhiều người cũng thấy phải spam 5 bài cũng chán nên không làm. nếu thấy ít thì nâng lên 50 bài như topic mua bán của vnphoto ấy :).

12. Có 5 người cảm ơn Bluewind cho bài viết này:

+ Trả lời bài viết