+ Trả lời bài viết
Kết quả 1 tới 3 của 3

Chủ đề: Chiều Hồ Tây.

Thanks
    148

Mặc định Chiều Hồ Tây.

.....

2. Có 2 người cảm ơn Tuan Nguyen Anh cho bài viết này:

Thanks
    9,635

Tia nắng chiều đẹp quá! Cám ơn bác chủ.
    one world, one love, one heart...and lang thang

4. Các thành viên đã cảm ơn Rhinovn cho bài viết này:

Thanks
    1,093

Bác Chủ hình như chụp rất nhiều về Hà Nội ... và YK13 rất thích những bức ảnh của Bác chụp Hà Nội.
    Đường Thanh Niên ... Hồ Tây ... là nơi hò hẹn của bao lớp thanh niên ... . Họ dạo mát những ngày hè ... thậm chí dạo " Lạnh " cả những ngày đông ...
    Xa Hà Nội ... mỗi khi trở về thường phải ghé Hồ Tây ... món Bánh tôm ... dốc Cổ Ngư phải là đạp xe ... mới Cảm nhận hết sự lý thú... và ... đặc biệt xe đạp phải chở nhau ...
    Đền Quan Thánh, Chùa Trấn Quốc ...Con đường Thanh niên rợp bóng cây ...
    Đặc biệt về mùa hè , Đ ường Thanh Niên đỏ chói hoa phượng nở...và ... hoa rụng đầy ...
    Đạp xe thong thả để ngắm cảnh hai bên đường ... Hồ Tây và ... Hồ Trúc Bạch ...
    Không biết bây giờ còn những cảnh như trong ký ức của YK13 không ... vì đã hơn 17 năm chưa có dịp trở về Hà Nội ...
    Mong Bác Chủ Tuan Nguyen Anh ... nếu ở Hà Nội hoặc có điều kiện đến Hà Nội nữa ... Bác có thể chụp giùm YK13 vài kiểu ảnh nói trên và Post lên đây ... được không ?...

Xin Cảm ơn Bác Trước !.

YK13 rất hân hạnh nếu các Thành viên khác chụp những cảnh như YK13 và Post lên Diễn đàn này... để mình được chiêm ngưỡng Hà Nội qua sự Cảm nhận của các Tay máy diễn đàn này .
    Xin cảm ơn !
    YK13
    Chỉnh sửa lần cuối bởi YK13; 29/08/13 at 09:45 PM.
    Anh hùng chùn bước nơi Mắt liễu
    Thuyền quyên neo đậu bến Anh hùng
    YK13

+ Trả lời bài viết